kjn10sixeight / :+: Ni Hao :+: / รายชื่อคนที่ติดแอดมิชชั่นของโรงเรียน

รายชื่อคนที่ติดแอดมิชชั่นของโรงเรียน


รายชื่อผู้ที่ติดแอดมิชชั่นกลางของโรงเรียน
 
(ไม่รวมสอบตรงและโควต้า)


ติดทั้งหมด  124  คน            


ยินดีด้วยนะครับ ว่าที่นิสิตใหม่ทุกคน
 

01783 นายมาศดิตถ์ วงษ์สวัสดิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์กำแพงแสน สาขาวิชาวิศวกรรมเกษตร (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตกำแพงแสน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0249 2550


02317 นายชลธาน เจริญชัยยา คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชารัสเชีย พื้นฐานศิลปศาสตร์

รูปแบบที่ 2 เลือกสอบวิชาภาษาเยอรมัน มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0794 2551


02387 นายนวพัทธ์ สถาพร คณะเทคนิคการแพทย์ สาขาวิชากายภาพบำบัด

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 0474 2551

02574 นางสาวแขลัดดา เพลินจิตจำรูญ คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี

1656 2551

02734 นางสาวฤทัยรัตน์ เรียงวิน คณะมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต (ศศ.

บ. 4 ปี) สาขาวิชาภาษาตะวันออก - วิชาเอกภาษาเกาหลี มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
1374 2551

02781 นางสาวสุปรียา สุรจิตสกุล คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0034

2551

02960 นายกิตติโชติ หมั่นเพียรสุข คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชา

อุตสาหกรรมท่องเที่ยว (ภาษาฝรั่งเศส) มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา 2820 2552

02967 นายกาจโสภณ โตชนกธรรม คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยเอเชียอาคเนย์ 3644

2552

02969 นายเกื้อกูล ภูมิติยะโยภาพ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรควบ

บัญชีบัณฑิตและบัญชีมหาบัณฑิต (บูรณาการ) 5 ปี (ท่าพระจันทร์) มหาวิทยาลัยธรรม

ศาสตร์ 0731 2552

02975 นายกีรติ ชื่นในธรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา

มหาวิทยาลัยมหิดล 1205 2552

02979 นางสาวกนกพรรณ สังข์ทอง คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชานิเทศศาสตร์

(ระนอง 2) มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต 2760 2552

02981 นางสาวกฤตยา รอดรัตนาทูล คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชา

นิเทศศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยบูรพา 1009 2552

02987 นางสาวกมลทิพย์ อุ่นทิม คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาวิทยา

ศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0815 2552

02988 นางสาวมนัสดา เท่งฮวง คณะเกษตรกำแพงแสน สาขาเกษตรศาสตร์ (กีฏวิทยา
โรคพืช ปฐพีวิทยา พืชสวน พืชไร่นา นิเทศศาสตร์เกษตร ฯลฯ) มหาวิทยาลัย

เกษตรศาสตร์ 0237 2552

02990 นางสาวกิติยา สำอางศรี คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ

มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0146 2552

02991 นางสาวแก้วกาญจนา โพธิ์อยู่ คณะประมง มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0074

2552

02992 นางสาวกุลวดี ประทีปถิ่นทอง คณะมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต

(ศศ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาภาษาอังกฤษ เลือกสอบวิชาภาษาจีน มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิ

โรฒ 1387 2552


02995 นายเขม ธาระวานิช คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมอุตสาหการ สาขา

วิชาวิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี 0631 2552

03001 นายจิณณวัตร เชาวนปรีชา คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ

(คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา 2838 2552

03016 นางสาวจันทร์ธิมา แย้มปู่ คณะวิทยาศาสตร์ กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ชีวภาพ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0009 2552

03018 นายฉัตรชัย ศรีต่างวงศ์ สถาบันสมทบวิทยาลัยการชลประทาน สาขาวิชา

วิศวกรรมโยธา-ชลประทาน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0135 2552

03019 นายฉัตรมงคล ขุนพรหม คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา

มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0825 2552

03022 นายชนัฏ สู่ศิริรัตน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์กำแพงแสน สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา-

ชลประทาน วิทยาเขตกำแพงแสน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0244 2552

03026 นายชินธิป เอกก้านตรง คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม สาขาวิชาสถาปัตยกรรม (5
ปี) สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1720 2552

03036 นางสาวชุติกานต์ เรืองวิริยะดำรงค์ คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาความสัมพันธ์

ระหว่างประเทศ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0049 2552

03038 นางสาวชนกนันท์ ธรรมา พยาบาลศาสตร์ วิทยาลัยพยาบาลสภากาชาดไทย

2884 2552

03039 นางสาวชาลิสา บุญรักษา มหาวิทยาลัยนเรศวร พะเยา สาขาวิชาคอมพิวเตอร์

ธุรกิจ มหาวิทยาลัยนเรศวร 0956 2552

03042 นางสาวชุติมา รักละม่อม คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ วิชาเอกคหกรรม

ศาสตร์ศึกษา (คศ.บ.) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ 1805 2552

03044 นางสาวปวิวรรณ หมวดทอง คณะมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต

(ศศ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาปรัชญาและศาสนา(รูปแบบ 2) สอบภาษาฝรั่งเศส มหาวิทยาลัย

ศรีนครินทรวิโรฒ 1394 2552

03045 นางสาวชนกมล ยิ้มผาสุก สำนักวิชาศิลปศาสตร์ สาขาวิชาการสอนภาษาจีน

มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง 1281 2552


03047 นางสาวชนิดา ทองธนะเศรษฐ์ วิทยาลัยนวัตกรรมและการจัดการ สาขาวิชาการ

จัดการระบบสารสนเทศเพื่อธุรกิจ มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา 2858 2552

03051 นางสาวชลลดา อุทารจิตต์ มหาวิทยาลัยมหิดล กาญจนบุรี สาขาวิชาการจัดการ

มหาวิทยาลัยมหิดล 1194 2552

03052 นายญาณกร ชินกร คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาธุรกิจโรงแรมและที่พัก

มหาวิทยาลัยศิลปากร 1480 2552

03073 นางสาวณัฐชนัญ พุทธปฏิโมกข์ คณะมนุษยศาสตร์ฯ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ

ธุรกิจ มหาวิทยาลัยขอนแก่น 0397 2552

03084 นางสาวณัฐธิดา สุขประเสริฐ คณะสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชาการสื่อ

สารดิจิทัล มหาวิทยาลัยแม่โจ้ 1246 2552


03085 นางสาวณัฐรุจา พงศ์สุพัฒน์ คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาไทย มหาวิทยาลัย

มหิดล 1212 2552

03096 นายถิรธรรม เหวียนระวี คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ ภาค

พิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0124 2552

03097 นางสาวสัญลักษณ์ วัฒนาเฉลิมยศ คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ สาขา

วิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม มหาวิทยาลัยมหิดล 1207 2552

03103 นายทีปกรณ์ บุญอร่าม คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชารัฐประ

ศาสนศาสตร์ (ศศ.บ. 4 ปี) มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา 2409 2552


03108 นางสาวทิพยวรรณ หงษ์กิตติยานนท์ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการ

โรงแรมและท่องเที่ยว วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0273 2552

03111 นายธน กิตติอนุกูล คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาภูมิสถาปัตยกรรม

ศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0149 2552

03115 นายธนภัทร สร้อยแสวง คณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา

มหาวิทยาลัยศิลปากร 1458 2552

03128 นางสาวธัญชนก รัตนพิบูลย์ คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาประวัติศาสตร์ เลือก

สอบวิชาภาษาจีน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0161 2552

03131 นางสาวธารินี ศรีกันยากุล คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ วิชาเอกธุรกิจเสื้อผ้า
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ 1801 2552

03137 นายนนทวัชร์ พวงทอง คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต 3360 2552

03138 นายนพรุจ กู้หลี คณะมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต (ศศ.บ. 4 ปี)

สาขาวิชาภาษาอังกฤษ เลือกสอบวิชาภาษาเยอรมัน มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ

1385 2552

03146 นายนพพร คล้ายสอน คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาวิทยาการ

คอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา 2786 2552

03151 นางสาวนริศรา นรานุวัฒน์ คณะโบราณคดี สาขาวิชาภาษาอังกฤษ มหาวิทยาลัย

ศิลปากร 1441 2552

03152 นางสาวนันทพร ทองลพ สถาบันสมทบวิทยาลัยการชลประทาน สาขาวิชา

วิศวกรรมโยธา-ชลประทาน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0135 2552

03158 นางสาวนิสา จันทร์แสง คณะสังคมศาสตร์ หลักสูตรรัฐศาสตรบัณฑิต [ร.บ. 4 ปี]

(ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ) สอบวิชาภาษาจีน มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1427

2552


03166 นายปณิธาน หันหาบุญ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า

อุตสาหกรรม เคมี เครื่องกล และวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์

0824 2552

03173 นางสาวปภาวดี บุญรอด คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า

อุตสาหกรรม เคมี เครื่องกล และวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์

0824 2552

03175 นางสาวปิยาภรณ์ พลอยแก้ว คณะบริหารศาสตร์ สาขาการบัญชี มหาวิทยาลัย

อุบลราชธานี 1661 2552

03178 นางสาวปิยะวดี ศรีผง คณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยา มหาวิทยาลัย

ศิลปากร 1457 2552

03180 นางสาวปาจรีย์ วงษ์ประยูร คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป /

วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0016 2552

03187 นางสาวปุญญนุช บุญบันดาล คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการการ

ท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ (ศศ.บ. 4 ปี) มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้า

พระยา 2457 2552

03188 นางสาวผกากรอง จีนเกิด คณะศิลปศาสตร์ วิชาเอกการท่องเที่ยวและการบริ

การ (หลักสูตรนานาชาติ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ 1770 2552

03189 นางสาวอารยา มีพันธุ์ คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์

(น.บ. 4 ปี) มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา 2410 2552

03190 นายพศิน สุขเกิด คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์

มหาวิทยาลัย 0021 2552




GongMon May 10 2010 14:49:54 GMT+0700 (ICT)